Maelezo ya ofa ya mwezi septemba



Kufikia katikati ya mwezi septemba tumeamua kutoa ofa kwa wahitaji wa blog,tovuti(website),application na channel za youtube ambapo kila kimojawapo utatozwa kiasi cha Tsh 30000(elfu 30).

Mchanganuo ni kama ifuatavyo:-

BLOG
tunakutengenezea blog ikiwa na domain (.com) na hosting (sehemu ya kuhifadhi mafaili)
Blog hii ni kama vile muziki,michezo,habari,udaku na dini.
Gharama - 30000/=

TOVUTI (WEBSITE)
tunatengeneza website inayofanya kazi fulani mfano kukusanya taarifa,kubetisha(betting),biashara na nyinginezo. tovuti itakuwa na .com domain na hosting.
Gharama - 30000/=

Apps (application za simu)
Tunatengeneza apps za simu (smartphone) na kuziweka playstore.app hizi ni za kila aina mfano app ya kuchati kama whatsapp,photo editor,camera app na nyinginezo.
Pia app itawekwa google playstore na apple store.
Gharama-30000/=

YOUTUBE CHANNEL
tunatengeneza youtube channel ya kisasa itayokuwezesha kupata subscribers na views za kutosha.channel itatengenezwa na asset zake kama vile logo,art,intro na outro.
Gharama-30000/=

Pia wavu digital itakupa maelezo namna ya kutengeneza pesa(monetize) blog,tovuti,app na channel yako ili uweze kutengeneza faida na kukuza biashara yako.

Wasiliana nasi:-
                            0763882381
                             0622308622 (whatsapp)
                              wavudigitaltz@gmail.com
Share:

Search This site

Follow by Email